ಹೊಸ ಸಾಮಾನ್ಯದಲ್ಲಿ ತಿನ್ನುವುದು

ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ಮತ್ತು ಅದರ ನಂತರದ ಹೊಸ ಸಾಮಾನ್ಯವು ಅದರ ಭಾಗವಾಗಿ ನಾವು ಸ್ವೀಕರಿಸಲು ಬಂದಿದ್ದು, ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಅನೇಕರು never ಹಿಸದಂತಹ ನಮ್ಮ ಜೀವನವನ್ನು ನಾವು ಹೇಗೆ ನಡೆಸುತ್ತೇವೆ ಎಂಬುದರಲ್ಲಿ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ. ಇಂದು, ಡಿಜಿಟಲ್ ಸಂವಹನ ಮತ್ತು ವಹಿವಾಟುಗಳೊಂದಿಗೆ ಇತರರ ಜೊತೆಗೆ, ನಾವು ತಾಂತ್ರಿಕ ಬುದ್ಧಿವಂತರಾಗಿರಬೇಕು. ಬಿಸಿ ಮಸಾಲಾ ಡೋಸ್ ಮತ್ತು ಕಾಫಿಯನ್ನು ಪೈಪ್ ಮಾಡಲು ನಿಮ್ಮ ನೆಚ್ಚಿನ ದರ್ಶಿನಿಗೆ ಹೋಗುವಷ್ಟು ಸರಳವಾದದ್ದು ಅಥವಾ ಜನಪ್ರಿಯ ರೆಸ್ಟೋರೆಂಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಗೌರವಯುತವಾದ ine ಟ-ಅನುಭವವು ಇಂದು ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚು ಜಟಿಲವಾಗಿದೆ, ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಪಾವತಿಸುವ ಆದೇಶದಿಂದ ಪ್ರತಿ ಹಂತದಲ್ಲೂ ಬಹುಮಟ್ಟಿಗೆ. ಆದರೆ ಈ ಬದಲಾವಣೆಗಳು, ಹೊಸ ಸಾಮಾನ್ಯಕ್ಕೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುವಾಗ ಅವರ ಸುರಕ್ಷತೆಯು ಮೊದಲ ಆದ್ಯತೆಯಾಗಿದೆ ಎಂದು ಪೋಷಕರಿಗೆ ಭರವಸೆ ನೀಡುವಲ್ಲಿ ಬಹಳ ದೂರ ಹೋಗುತ್ತದೆ. ತಿನ್ನುವುದು ಈಗ ಹೇಗೆ ಕಾಣುತ್ತದೆ ಎಂಬುದರ ಸ್ಪಷ್ಟ ಚಿತ್ರಣವನ್ನು ನೀಡಲು ಬಿಟಿ ನಗರದ ಕೆಲವು ಹಾಟ್ ಸ್ಪಾಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ಪಾಟ್ ಚೆಕ್ ಮಾಡಿದರು…

ಮುನ್ನೆಚ್ಚರಿಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಸೇವೆ
ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಮತ್ತು ಅತಿಥಿಗಳ ವಾಡಿಕೆಯ ತಾಪಮಾನ ತಪಾಸಣೆಗಳ ಹೊರತಾಗಿ, ರೆಸ್ಟೋರೆಂಟ್‌ಗಳು ಮುಖದ ಗುರಾಣಿಗಳು ಮತ್ತು ಸಿಬ್ಬಂದಿಗೆ ಕೈಗವಸುಗಳನ್ನು ಒತ್ತಾಯಿಸುತ್ತವೆ, ಇವುಗಳನ್ನು ನಿಯಮಿತವಾಗಿ ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಪ್ರವೇಶದ್ವಾರದಲ್ಲಿ ಸ್ಯಾನಿಟೈಸರ್ ವಿತರಕಗಳ ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿ, ಅನೇಕ ಸ್ಥಳಗಳು ಅದನ್ನು ಮೇಜಿನ ಬಳಿ ಒದಗಿಸುತ್ತವೆ. ತಮ್ಮದೇ ಆದ ಕಟ್ಲರಿಗಳನ್ನು ಹೊತ್ತೊಯ್ಯುವ ಪೋಷಕರ ಕಲ್ಪನೆಗೆ ರೆಸ್ಟೋರೆಂಟ್‌ಗಳು ಮುಕ್ತವಾಗಿದ್ದರೂ, ಅವರು ಚೀಲಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ವಚ್ it ಗೊಳಿಸಿದ ಕಟ್ಲರಿಯನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತಾರೆ, ಅದನ್ನು ಗ್ರಾಹಕರು ಮಾತ್ರ ತೆರೆಯುತ್ತಾರೆ.

ದಯವಿಟ್ಟು ನಿಮ್ಮ ಗಮನ
ನಗರದ ಕೆಲವು ಕೆಫೆಗಳು ಮತ್ತು ಬಿಸ್ಟ್ರೋಗಳು ತಮ್ಮ ಆವರಣದ ಹೊರಗೆ ಎಲ್ಲಾ ಮುನ್ನೆಚ್ಚರಿಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಬೋರ್ಡ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ
ಈ ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಜನರಿಗೆ ಅವರ ಹೊಸ ಸೇವಾ ವಿಧಾನಗಳನ್ನು ಪುನರುಚ್ಚರಿಸಲು ಕ್ರಮಗಳು ಮತ್ತು ಕಾರ್ಯವಿಧಾನಗಳು.

ದೂರದ ಬಾರ್ ಮಲ ಮತ್ತು ಕೋಷ್ಟಕಗಳು
ನಗರದಲ್ಲಿ ಬಾರ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಪಬ್‌ಗಳನ್ನು ಪುನರಾರಂಭಿಸಿದಾಗಿನಿಂದ, ಕೆಲವು ಸ್ಥಳಗಳು ಬಾರ್‌ನಲ್ಲಿ ಸೇವೆಯನ್ನು ದೂರ ಮಾಡಿವೆ
ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ, ಇತರರು ಸಾಮಾಜಿಕ ದೂರವಿಡುವ ಮಾನದಂಡಗಳಿಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ಬಾರ್ ಮಲವನ್ನು ಹೊರಹಾಕಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಕೆಲವು ರೆಸ್ಟೋರೆಂಟ್‌ಗಳು ಅತಿಥಿಗಳ ನಡುವೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಅಂತರವನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಕೋಷ್ಟಕಗಳನ್ನು ಗುರುತಿಸಿವೆ.

ಕ್ಯೂಆರ್ ಸಂಕೇತಗಳು ಸಾಮಾನ್ಯ
ಕೆಲವು ರೆಸ್ಟೋರೆಂಟ್‌ಗಳ ಹೊರಗೆ ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಘೋಷಿಸುವುದರಿಂದ ಹಿಡಿದು ine ಟಕ್ಕೆ ಅಥವಾ ಟೇಕ್‌ಅವೇಗಳಿಗಾಗಿ ಮೆನುಗಳನ್ನು ಸರ್ಫಿಂಗ್ ಮಾಡುವವರೆಗೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಬಿಲ್‌ಗಳನ್ನು ಪಾವತಿಸುವವರೆಗೆ, ಕ್ಯೂಆರ್ ಸಂಕೇತಗಳು ಎಫ್ & ಬಿ ಉದ್ಯಮಕ್ಕೆ ದಾರಿ ಮಾಡಿಕೊಟ್ಟಿವೆ. ಕುತೂಹಲಕಾರಿಯಾಗಿ, ಇದು ಕೇವಲ ಪಬ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಉತ್ತಮ restaurant ಟದ ರೆಸ್ಟೋರೆಂಟ್‌ಗಳಲ್ಲ, ಆದರೆ ಕೆಲವು ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ರೆಸ್ಟೋರೆಂಟ್‌ಗಳು ಸಹ ತಡೆರಹಿತ ಸೇವೆಗೆ ಅನುಕೂಲವಾಗುವಂತೆ ಮತ್ತು ಜನಸಂದಣಿಯನ್ನು ಕಡಿತಗೊಳಿಸಲು ಸ್ವಿಚ್ ಮಾಡಿದವು.

Leave a Reply